Tsarin ajiya

  • Hanyar Radio biyu

    Hanyar Radio biyu

    1. Saboda cigaban ƙasa na ƙasa da farashin aiki, kazalika da tsarin aikin gyaran e-chomwe ya zama babba da girma, kuma sikelin kasuwa ya zama babba da girma

    2. Tsarin gyaran rediyo-hanya shine babban bidi'a a cikin fasahar kayan aikin dabaru, da kayan aikin su shine kulawar rediyo. Tare da ingantaccen bayani game da fasahar dabaru kamar batura, sadarwa, da hanyoyin sadarwa rediyo, an yi amfani da tsarin aikin rufewa biyu zuwa tsarin dabaru. A matsayin tsarin sarrafa dabaru na musamman, galibi yana magance matsalolin ajiya mai sauri da sauri.

  • Hanyoyi biyu da yawa

    Hanyoyi biyu da yawa

    Ingancin Ingantaccen Haɗin "Hanya biyu da Multi Shuttle + Four Elevator + kayan aiki-da-mutumin Sanye da software da WCS da kansa ya ci gaba ta hanyar sanarwa, yana inganta tsarin sarrafa kayan aiki, kuma yana iya ɗaukar kaya mai saurin aiki da yawa a kowane lokaci.

  • Hudu tsarin Rediyo

    Hudu tsarin Rediyo

    Tsarin Rediyon Hudu: Cikakken matakin Gudanar da Gidaje (wms) da kayan aiki na kayan aiki (WCS) na iya tabbatar da barga da ingantaccen aiki na tsarin gaba ɗaya. Don guje wa jiran aiki na rediyo da livator, an tsara layin buffer tsakanin mai ɗaukar ƙarfi da rack. Kwallan rediyo da kuma masu ɗorewa duka canza pallets zuwa layin buffer don canja wurin aiki, don haka inganta ingantawa.

  • Tsarin Mover

    Tsarin Mover

    A cikin 'yan shekarun nan, tsarin mover mover ya haɓaka zuwa cikin sassauƙa, mai sauƙin amfani da shi, mai amfani da kayan aiki da kayan aikin isar da kai a masana'antar bayi. Ta hanyar ingantaccen aikace-aikacen haɗin gwiwa da aikace-aikacen rufewa Mover + Gudun rediyo tare da masu yawa shagon masana'antu.

  • Tsarin Minailload

    Tsarin Minailload

    Ana amfani da Minaiload mai yawan amfani a cikin shago a matsayin / RS Warehouse. Rukunin ajiya yawanci sune sarƙoƙi, tare da fasahar ci gaba mai zurfi, wanda ke ba da damar ƙaramin sassa na abokin ciniki don cimma sassaura ta abokin ciniki don cimma sassauci mafi girma.

  • ASRS + Tsarin Rediyon Radio

    ASRS + Tsarin Rediyon Radio

    Tsarin Red + tsarin rediyo ya dace da injuna, metallgy, sarkar kayan abinci, da sauran hanyoyin sayar da kayan abinci, da kuma ɗakunan sayar da kayayyaki, da ɗakunan ajiya don kwararrun kwararru a cikin kwalejoji da jami'o'i.

Biyo Mu